Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffens ffin tirwedd gardd |
| Materol |
Powdr - Edging lawnt dur/metel rhydlyd wedi'i orchuddio/galfanedig |
| Enw | Phauleen |
| Samplant | Sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Logo | Derbynnir logo wedi'i addasu |
| Amser Cyflenwi | 10-25days |
| Man tarddiad | Hebei, China |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (Gorchymyn Forbig Pris Arbennig) |
| Lled | 4in, 6in, 8in, 10in, 12in, customizable |
| Hyd | 3m, 6m, 12m, yn addasadwy |
| Lliwia ’ | Du, gwyn, arian, llwyd, brown, gwyrdd, gwladaidd |
| Thrwch | 0.25mm - 0.3mm |

Ffens ffin tirwedd gardd

CymhwysoFfens ffin tirwedd gardd

Stoc oFfens ffin tirwedd gardd
Ngheisiadau
Gwella Preifatrwydd
Mae'n creu gofod awyr agored diarffordd ac agos atoch, gan gysgodi'ch gardd o'r olygfa uniongyrchol o gymdogion neu bobl sy'n mynd heibio, gan ganiatáu ar gyfer ymlacio ac adloniant mwy personol.
Rhwystr Diogelwch a Diogelwch
Mae'n gweithredu fel ffin gorfforol i amddiffyn plant ac anifeiliaid anwes rhag crwydro i ardaloedd peryglus fel strydoedd neu byllau, ac i gadw anifeiliaid diangen allan o welyau blodau gwerthfawr neu glytiau llysiau.
Diffiniad esthetig
Mae'n gweithredu fel ffrâm addurniadol sy'n ychwanegu strwythur, gwead a diddordeb gweledol i'r ardd, gan ategu'r dyluniad tirwedd cyffredinol ac amlygu harddwch y planhigion oddi mewn.
Amddiffyn Gofod a Phlanhigion
Mae'n amlwg yn amlinellu gwahanol barthau swyddogaethol (ee lawnt, maes chwarae, gwely blodau) ac yn amddiffyn planhigion cain rhag cael eu sathru gan draffig traed neu offer lawnt.
Amdanom Ni
Mae Hebei Pauleen Metal Products Co, Ltd yn wneuthurwr arbenigol o gynhyrchion metel ac yn rhengoedd ymhlith y prif gynhyrchwyr yn Tsieina. Mae cyfleuster y cwmni yn rhychwantu ardal o 43,000 metr sgwâr, sy'n cynnwys planhigion safonedig modern, offer gweithgynhyrchu uwch, a system rheoli ansawdd integredig. Gyda chynhwysedd cynhyrchu blynyddol yn cyrraedd 100,000 tunnell, mae'r cwmni'n cyflenwi cynhyrchion i nifer o wledydd a rhanbarthau ledled y byd.
Wedi ymrwymo i'r egwyddor o "uniondeb yn gyntaf, cwsmer yn anad dim," mae Hebei Pauleen yn sicrhau bod pob gorchymyn yn cael ei gyflawni yn unol â manylebau cleientiaid, o ran ansawdd a maint. Rydym yn croesawu cyfleoedd yn ddiffuant i gydweithio â phartneriaid ledled y byd.
Tagiau poblogaidd: Ymylon gardd fetel rhychog, gweithgynhyrchwyr ymylon gardd fetel rhychiog llestri, cyflenwyr, ffatri







