Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Rhwyll copr |
| Materol |
Copr Pres/Coch |
| Enw | Phauleen |
| Samplant | Sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Logo | Derbynnir logo wedi'i addasu |
| Amser Cyflenwi | 10-25days |
| Man tarddiad | Hebei, China |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (Gorchymyn Forbig Pris Arbennig) |
| Rhwyll/modfedd (rhwyll efydd ffosffor) | 60-400 |
| Agorfa (rhwyll efydd ffosffor) | 1.5mm, 1.8mm, 2.0mm |
| Mesurydd Gwifren (Rhwyll Efydd Ffosffor) | 0.15,0.091,0.051,0.041,0.035,0.031,0.025mm |
| Rhwyll/modfedd (rhwyll copr coch) | 10-60 |
| Agorfa (rhwyll copr coch) | 1.93,1.27,1.1,0.78,0.61,0.44,0.3mm |
| Mesurydd Gwifren (Rhwyll Copr Coch) | 0.61,0.315,0.315,0.37,0.27,0.23,0.19,0.122mm |

Rhwyll copr

Cymhwyso rhwyll copr

Stoc o rwyll copr
Ein Gwasanaethau
Gellir cyflenwi samplau 1.small am ddim.
2. Gellir addasu manyleb y cynhyrchion.
Proses gynhyrchu 3.update i chi yn rhydd.
4. Llwytho lluniau a lluniau gosod hefyd ar gael am ddim.
5.More cynigion arbennig ar eich cyfer yn yr ail orchmynion yn y dyfodol.
Taliad a Llongau
Telerau talu:
Ein prif ddull talu yw trwy drosglwyddo telegraffig (T/T). Mae angen blaendal o 30% cyn cychwyn cynhyrchu, gyda'r 70% sy'n weddill yn daladwy cyn ei gludo neu ar ôl cyflwyno'r bil graddio ar gyfer llwythi morwrol. Fel arall, rydym yn derbyn llythyrau gweld 100% anadferadwy ar gyfer cludo nwyddau cefnfor. Ar gyfer symiau llai, mae taliadau undeb y gorllewin ar gael hefyd.
Dulliau Llongau:
Mae'r dull cludo yn cael ei bennu yn ôl cyfaint archeb. Mae archebion llai fel arfer yn cael eu cludo gan ddefnyddio gwasanaethau cyflym rhyngwladol fel TNT, DHL, UPS, neu EMS. Ar gyfer archebion mwy, rydym yn cynghori naill ai cludo nwyddau aer neu fôr, y gall eich asiant cludo nwyddau dynodedig ei drin; Rydym hefyd yn gweithio gydag asiantaeth partner tymor hir - a all gynorthwyo ar gais. Sylwch fod taliadau cludo nwyddau am lwythi mwy yn cael eu cludo ar sail casglu.
Tagiau poblogaidd: Rhwyll hidlo gwifren copr, gweithgynhyrchwyr rhwyll hidlo gwifren copr llestri, cyflenwyr, ffatri







