Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffens ffin tirwedd gardd |
| Materol |
Powdr - Edging lawnt dur/metel rhydlyd wedi'i orchuddio/galfanedig |
| Enw | Phauleen |
| Samplant | Sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Logo | Derbynnir logo wedi'i addasu |
| Amser Cyflenwi | 10-25days |
| Man tarddiad | Hebei, China |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (Gorchymyn Forbig Pris Arbennig) |
| Lled | 4in, 6in, 8in, 10in, 12in, customizable |
| Hyd | 3m, 6m, 12m, yn addasadwy |
| Lliwiff | Du, gwyn, arian, llwyd, brown, gwyrdd, gwladaidd |
| Thrwch | 0.25mm - 0.3mm |

Ffens ffin tirwedd gardd

CymhwysoFfens ffin tirwedd gardd

Stoc oFfens ffin tirwedd gardd
Offer i baratoi ar gyfer gosod
Mesur tâp
Ar gyfer mesur hyd yr ymylon sydd ei angen a'r ardal osod yn gywir.
Mallet rwber / morthwyl
I dapio'r ymylon i'r pridd yn ysgafn heb niweidio'r cotio metel neu blastig. Gellir defnyddio morthwyl gyda bloc o bren.
Menig gwaith
I amddiffyn eich dwylo rhag ymylon metel miniog a baw wrth drin a gosod.
SPADE GARDD / SHOVEL
I gloddio'r ffos fas gychwynnol lle bydd ymyl waelod y ffin yn cael ei gosod.
Taliad a Llongau
Telerau talu:
Ein opsiwn talu cynradd a ffafriol yw trwy drosglwyddo gwifren (T/T). Mae amodau safonol yn cynnwys taliad is o 30% ymlaen llaw cyn gweithgynhyrchu, ac yna setliad o'r swm 70% sy'n ddyledus naill ai'n flaenorol cludo neu ar ôl cyflwyno'r bil graddio (b/l) ar gyfer cludo nwyddau cefnfor. Rydym hefyd yn cefnogi LLYTHYR CREDYD GOLWG INREVOCABLE 100% ar gyfer Cludiant Morwrol. Ar gyfer mân drafodion, mae taliadau undeb y gorllewin yn yr un modd yn cael eu lletya.
Opsiynau Llongau:
Mae'r dull cludo yn dibynnu ar faint yr archeb. Yn gyffredinol, mae llwythi llai yn cael eu hanfon trwy rwydweithiau Express Global - gan gynnwys TNT, DHL, UPS, neu EMS. Ar gyfer cyfeintiau mwy sylweddol, gall cleientiaid ddewis cludo nwyddau aer neu fôr, y gall eich darparwr logisteg a ddewiswyd neu drwy ein partner llongau sefydledig eu trin. Sylwch, ar gyfer swmp -gludo, bod y cwsmer (casglu cludo nwyddau) yn ysgwyddo costau cludo nwyddau.
Tagiau poblogaidd: ffin ymylon gardd rhychog, gweithgynhyrchwyr ffiniau ymylon rhychiog llestri, cyflenwyr, ffatri







