Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffens Diogelwch Uchel 358 |
| Triniaeth arwyneb | Galfanedig Hot Dipped, PVC wedi'i orchuddio |
| Lliwiff | Gellir addasu gwyrdd, llwyd, pob lliw |
| Uchder y panel | 1.2-4m |
| Diamedr gwifren | 3/3.5/4mm |
| Agoriad Rhwyll | 76.2x12.7mm (3 "x0.5") |
| Math Post [Post Sgwâr (SHS)] | 60x60x2.0/2.5/3.0mm, 80x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Math o Bost [Post petryal (RHS)] | 40x60x2.0/2.5/3.0mm, 40x80x2.0/2.5/3.0mm, 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Post Math ["C" Post] | 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Chofnodes | Gellir addasu'r ffens yn accdording i'ch gofynnol os nad yw'r fanyleb uchod yn fodlon â chi. |
Mantais 358 o ffens ddiogelwch



Cymwysiadau 358 o ffens ddiogelwch

Amddiffyn seilwaith critigol
Yn sicrhau asedau hanfodol fel gweithfeydd pŵer a chyfleusterau trin dŵr yn erbyn ymyrraeth a fandaliaeth gyda'i ddyluniad gwrthsefyll cadarn, ymyrryd -.

Carchardai a Chanolfannau Cadw
Yn atal dringo a pasio contraband, gan ei wneud yn brif ddewis ar gyfer sefydliadau cywiro diogelwch uchel -.

Storio diogelwch uchel -
Yn amddiffyn rhestr werthfawr mewn warysau ac iardiau logisteg rhag lladrad, wrth ganiatáu gwelededd clir ar gyfer gwyliadwriaeth.

Meysydd awyr a pharthau ffiniau
A ddefnyddir mewn ardaloedd sensitif ar gyfer rheoli perimedr a sianelu cerddwyr, gan gynnig ataliad gweledol a chorfforol cryf.
Ein cwmni

Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Ydych chi'n ffatri?
A: Ydym, rydym yn wneuthurwr sy'n arbenigo mewn ffensio cynhyrchion gyda dros ddegawd o brofiad. Mae ein cwmni hefyd yn gyflenwr wedi'i wirio ar Alibaba.
2.Q: A allwch chi ddanfon y nwyddau i'r porthladd?
A: Yn hollol. Y porthladd cludo agosaf atom yw porthladd Tianjin Xingang.
3.Q: Beth yw uchder nodweddiadol y ffens?
A: Mae'r uchder safonol oddeutu 2 fetr. Fodd bynnag, rydym yn cynnig dimensiynau cwbl addasadwy. Mae croeso i chi ddarparu'r uchder a'ch hyd dewisol, a byddwn yn creu dyluniad ynghyd â dyfynbris.
4.Q: A allech chi ddarparu mwy o wybodaeth am y ffens, gan gynnwys delweddau gwirioneddol a manylion affeithiwr?
A: Wrth gwrs. Cysylltwch â ni yn uniongyrchol. Byddwn yn rhannu lluniadau technegol a lluniau manwl o'r cydrannau.
5.Q: A yw'n bosibl cynhyrchu'r ffens mewn lliw penodol?
A: Yn bendant. Er bod ein hopsiynau lliw safonol yn cynnwys gwyrdd, melyn, gwyn a llwyd, gallwn hefyd baru unrhyw liw yn seiliedig ar eich cais.
Tagiau poblogaidd: Ffens Diogelwch Uchel 358, Diogelwch Uchel China 358 Gwneuthurwyr ffensys, cyflenwyr, ffatri







