Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Gwrth -dorri 358 ffens ddiogelwch |
| Triniaeth arwyneb | Galfanedig Hot Dipped, PVC wedi'i orchuddio |
| Lliwiff | Gellir addasu gwyrdd, llwyd, pob lliw |
| Uchder y panel | 1.2-4m |
| Diamedr gwifren | 3/3.5/4mm |
| Agoriad Rhwyll | 76.2x12.7mm (3 "x0.5") |
| Math Post [Post Sgwâr (SHS)] | 60x60x2.0/2.5/3.0mm, 80x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Math o Bost [Post petryal (RHS)] | 40x60x2.0/2.5/3.0mm, 40x80x2.0/2.5/3.0mm, 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Post Math ["C" Post] | 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Chofnodes | Gellir addasu'r ffens yn accdording i'ch gofynnol os nad yw'r fanyleb uchod yn fodlon â chi. |



Mantais 358 o ffens ddiogelwch

Dyluniad dringo gwrth -- uwchraddol
Mae'r agorfa rwyll fach (76.2mm x 12.7mm / 3 "x 0.5") yn ei gwneud hi'n amhosibl cael troedle neu ddaliad llaw, gan atal ac atal dringwyr i bob pwrpas.

Cryfder uchel ac ymwrthedd effaith
Wedi'i adeiladu o wifren ddur medrydd trwm - a'i weldio ar bob croestoriad, mae'r ffens yn meddu ar gryfder tynnol eithriadol a gall wrthsefyll ymdrechion effaith uchel - i dorri trwodd.

Gwelededd a Golau Ardderchog
Yn wahanol i waliau solet, mae'r dyluniad rhwyll yn caniatáu ar gyfer llinell glir - o olwg -, gan alluogi personél diogelwch i fonitro dwy ochr y ffens. Mae hyn hefyd yn dileu mannau dall ac nid yw'n creu ardaloedd cysgodol diangen.

Gwell ataliaeth a chanfod
Mae ei ymddangosiad aruthrol yn gweithredu fel ataliad seicolegol pwerus. Ar ben hynny, mae'r rhwyll agored yn caniatáu i dresmaswyr gael eu gweld yn hawdd, gan gynorthwyo wrth ganfod ac ymateb yn gynnar.

Hir - gwydnwch parhaol
Wedi'i orffen yn nodweddiadol gyda galfaneiddio cadarn (cotio sinc) a gorchudd powdr dewisol, mae'r ffens 358 yn gallu gwrthsefyll cyrydiad, rhwd, a thywydd garw, gan sicrhau bywyd gwasanaeth hir heb fawr o waith cynnal a chadw.

Datrysiad diogelwch amlbwrpas
Mae ei berfformiad diogelwch - uchel yn ei gwneud yn ddewis delfrydol ar gyfer ystod eang o gymwysiadau beirniadol, gan gynnwys carchardai, meysydd awyr, gweithfeydd pŵer, cyfleusterau'r llywodraeth, ysgolion, a pherimetrau eiddo masnachol gwerth - uchel.

Ein Tystysgrif

Tystysgrif System Rheoli Ansawdd

Tystysgrif System Rheoli Amgylcheddol

Tystysgrif System Rheoli Iechyd a Diogelwch Galwedigaethol
Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Beth yw paneli ffensys diogelwch, a beth sy'n eu gwneud yn wahanol i ffensio gwifren safonol?
A: Gwneir y paneli diogelwch 358 gyda dyluniad rhwyll gwifren trwchus (a elwir yn aml yn gwrth -- dringo), gan eu gwneud yn gwrthsefyll yn fawr i dorri a dringo, yn ddelfrydol ar gyfer ardaloedd diogelwch - uchel. Mewn cyferbyniad, mae gan ffens gwifren ddwbl a phaneli ffens 3D strwythur llai trwchus gyda gwifren lorweddol ddwbl neu broffil "3D" tonnog, wedi'i ddylunio mwy ar gyfer gwydnwch ac estheteg nag ar gyfer diogelwch lefel - uchaf.
2.Q: A oes angen cynnal a chadw arbennig ar y paneli ffens diogelwch?
A: Yn gyffredinol, mae angen cyn lleied o waith cynnal a chadw ar baneli diogelwch. Argymhellir glanhau â dŵr i gael gwared â baw ac archwiliadau achlysurol i wirio am unrhyw ddifrod i sicrhau hirhoedledd ac effeithiolrwydd.
3.Q: Ydych chi'n ffatri neu'n ddyn canol?
A: Rydym yn wneuthurwr proffesiynol. Ein ffatri wedi'i lleoli yn Foshan, China.
4.Q: A allwch chi dderbyn addasu?
A: Croeso! Darparwch fanyleb neu luniadu / lluniau safle! Diolch!
Tagiau poblogaidd: Ffens Ddiogelwch Gwrth -dorri 358, China Anti Cut 358 Gwneuthurwyr Ffensys Diogelwch, Cyflenwyr, Ffatri







