Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Gwrth -ddringo 358 Ffens Ddiogelwch |
| Triniaeth arwyneb | Galfanedig Hot Dipped, PVC wedi'i orchuddio |
| Lliwiff | Gellir addasu gwyrdd, llwyd, pob lliw |
| Uchder y panel | 1.2-4m |
| Diamedr gwifren | 3/3.5/4mm |
| Agoriad Rhwyll | 76.2x12.7mm (3 "x0.5") |
| Math Post [Post Sgwâr (SHS)] | 60x60x2.0/2.5/3.0mm, 80x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Math o Bost [Post petryal (RHS)] | 40x60x2.0/2.5/3.0mm, 40x80x2.0/2.5/3.0mm, 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Post Math ["C" Post] | 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Chofnodes | Gellir addasu'r ffens yn accdording i'ch gofynnol os nad yw'r fanyleb uchod yn fodlon â chi. |
Cryfderau Craidd
Hynod o anodd ei ddringo
Nid yw'r maint rhwyll bach yn cynnig unrhyw droedleoedd, gan atal tresmaswyr rhag ei raddio.
Yn caniatáu gwelededd clir
Mae ei ddyluniad agored yn darparu golygfa ddirwystr ar gyfer gwyliadwriaeth ac yn cael gwared ar guddfannau.

Gwrthsefyll yn fawr i dorri
Wedi'i wneud o wifrau dur trwchus, wedi'u weldio, mae'n anodd iawn torri gydag offer llaw.
Atal gweledol cryf
Mae ei ymddangosiad cadarn a mawreddog yn annog ymdrechion ymyrraeth cyn iddynt ddigwydd.



358 Ceisiadau Ffens Diogelwch

Carchardai a Chanolfannau Cadw
Yn atal dringo a phasio contraband.

Meysydd awyr a gweithfeydd pŵer
Yn sicrhau seilwaith critigol o ymyrraeth.

Parciau ac Ysgolion Cyhoeddus
Yn amddiffyn ardaloedd cyhoeddus gyda gwelededd clir.

Ffiniau a rheilffyrdd
Yn dwyn tresmasu ar berimedrau sensitif.
Ein cwmni

Cwestiynau Cyffredin
1. C: A yw'r weldio yn dueddol o fethiant?
A: Nid oes angen pryder. Rydym yn cynnal profion cryfder tynnol trylwyr trwy gydol y broses weithgynhyrchu i sicrhau gwydnwch.
2. C: A yw'r ffensys yn agored i rwd?
A: Cyn paentio, mae pob ffens yn cael pretreatment cam aml -: glanhau dŵr, parcio, a glanhau dŵr arall. Rydym yn defnyddio powdrau ansawdd uchel - o frandiau a gydnabyddir yn rhyngwladol fel DuPont neu AKSU, gan sicrhau gorchudd hardd, gwydn a llyfn sy'n uv - gwrthsefyll a chyrydiad iawn - gwrthsefyll.
3. C: Beth yw eich polisi sampl?
A: Mae samplau ar gael o'r rhestr eiddo bresennol, gyda'r cwsmer yn talu'r gost cludo. Bydd y ffi sampl yn cael ei had -dalu'n llawn wrth osod gorchymyn.
4. C: Sut ydych chi'n trin ar ôl - Cymorth Gwerthu?
A: Unwaith y bydd y nwyddau'n cael eu cludo, rydyn ni'n darparu olrhain amser - go iawn a diweddariadau rheolaidd. Ar ôl ei ddanfon, bydd cynrychiolydd pwrpasol yn dilyn i sicrhau boddhad. Ymdrinnir ag unrhyw faterion o fewn dau ddiwrnod busnes.
5. C: A allwch chi addasu cynhyrchion yn seiliedig ar fanylebau cwsmeriaid?
A: Yn hollol. Rydym yn cadw'n agos at y cleient - ar yr amod bod manylebau a hefyd yn cynnig argymhellion proffesiynol i wneud y gorau o'r dyluniad a'r ymarferoldeb.
Tagiau poblogaidd: Gwrth -ddringfa 358 Ffens Ddiogelwch, China Anti Dringfa 358 Gwneuthurwyr Ffensys Diogelwch, Cyflenwyr, Ffatri







