Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Enw Cynnyrch | Rhwyll Adar Galfanedig Wedi'i Drochi-poeth |
| Deunydd | Poeth-Galfanedig wedi'i Drochi/Gorchuddio PVC/Dur Di-staen |
| Sampl | Mae'r sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Diamedr Wire | 1.0 mm, 1.3 mm, 1.4 mm, 1.5 mm |
| Amser Cyflenwi | 10-25 diwrnod |
| Man Tarddiad | Hebei, Tsieina |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (GORCHYMYN PRIS ARBENNIG FORBIG) |
| Agoriad rhwyll | 1 modfedd * 1 modfedd, 1 modfedd * 1/2 modfedd |
| Lled | 0.2 m/8 modfedd |
| Hyd | 15 m/50 troedfedd, 30 m/100 troedfedd |
| Lled | 10 modfedd |
| Sylw: Gellir addasu'r fanyleb yn unol â chais cwsmeriaid. | |

Rhwyll Adar Galfanedig Wedi'i Drochi-poeth

Cymhwyso Rhwyll Adar Galfanedig Wedi'i Dipio-Poeth

Stoc o Rwyll Adar Galfanedig Wedi'i Drochi-Poeth
Rhagofalon ar gyfer defnydd
Sicrhau Sefydlog, Arwyneb Lefel
Rhowch y rac oeri ar countertop gwastad, sefydlog sy'n gallu gwrthsefyll gwres. Gall arwyneb ansefydlog achosi i'r rac droi drosodd, gan ollwng eich nwyddau wedi'u pobi a chreu perygl llosgi.
Caniatáu Digon o Aer Cylchrediad
Peidiwch â gosod y rac oeri yn uniongyrchol yn erbyn wal neu dyrfa raciau lluosog gyda'i gilydd. Mae angen gofod priodol ar bob ochr, gan gynnwys uwchben ac is, i aer lifo'n rhydd, sy'n hanfodol ar gyfer oeri gwastad ac effeithlon.
Gwirio Cynhwysedd Llwyth a Chydbwysedd
Ceisiwch osgoi gosod eitemau trwm iawn neu ag ochrau isel ar y rac, yn enwedig os yw wedi'i wneud o wifren deneuach. Dosbarthwch bwysau'n gyfartal i atal y rac rhag plygu, warping, neu gwympo dros amser.
Gosod ar Wyneb Glân, Gwarchodedig
Byddwch yn ymwybodol y gall briwsion, siocled wedi'i doddi, neu wydredd gludiog ddisgyn drwy'r rac. Rhowch hambwrdd, papur memrwn, neu fat silicon oddi tano i ddal diferion a malurion, gan wneud glanhau'n haws ac atal staeniau arwyneb.
Ein Gwasanaeth yn cynnwys
Mae samplau 1.Complimentary ar gael ar gais.
Darperir glasbrintiau 2.Technical heb unrhyw gost.
3.Rydym yn darparu ar gyfer y ddau OEM a ODM gofynion gweithgynhyrchu.
4. Cyfuniad o ansawdd premiwm, prisiau cystadleuol, cefnogaeth ymatebol, a pherfformiad dibynadwy.
5.Mae monitro cynhyrchu amser real yn galluogi trosolwg di-dor o'r prosiect.
6.Leverage ein harbenigedd masnach ryngwladol helaeth i ehangu eich ôl troed masnachol.
Tagiau poblogaidd: Hot{0}}Rhwydi Prawfesur Adar Galfanedig Wedi'i Drochi, Tsieina Poeth-Gweithgynhyrchwyr Rhwydi Atal Adar Galfanedig wedi'u Trochi, cyflenwyr, ffatri







