Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Enw Cynnyrch | Rhwyll Adar Panel Galfanedig wedi'i Drochi poeth- |
| Deunydd | Poeth-Galfanedig wedi'i Drochi/Gorchuddio PVC/Dur Di-staen |
| Sampl | Mae'r sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Diamedr Wire | 1.0 mm, 1.3 mm, 1.4 mm, 1.5 mm |
| Amser Cyflenwi | 10-25 diwrnod |
| Man Tarddiad | Hebei, Tsieina |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (GORCHYMYN PRIS ARBENNIG FORBIG) |
| Agoriad rhwyll | 1 modfedd * 1 modfedd, 1 modfedd * 1/2 modfedd |
| Lled | 0.2 m/8 modfedd |
| Hyd | 15 m/50 troedfedd, 30 m/100 troedfedd |
| Lled | 10 modfedd |
| Sylw: Gellir addasu'r fanyleb yn unol â chais cwsmeriaid. | |

Rhwyll Adar Galfanedig Wedi'i Drochi-poeth

Cymhwyso Rhwyll Adar Galfanedig Wedi'i Dipio-Poeth

Stoc o Rwyll Adar Galfanedig Wedi'i Drochi-Poeth
Mantais -Rhwyll Adar Galfanedig Wedi'i Drochi Poeth
Diogelu rhwd sy'n para'n hir
Mae'r cotio sinc yn gweithredu fel haen aberthol, gan atal y dur gwaelodol rhag rhydu. Mae hyn yn ei wneud yn ddelfrydol ar gyfer defnydd awyr agored tymor hir ym mhob tywydd, gan sicrhau bod y rhwyll yn parhau'n gyfan ac yn effeithiol am flynyddoedd.
Rhwystr Corfforol Cryf
Wedi'u hadeiladu o wifren ddur wedi'i weldio, mae'r paneli rhwyll yn anhyblyg ac yn hynod o wydn. Gallant wrthsefyll grym ac effaith sylweddol gan adar a phlâu eraill heb sagio, rhwygo neu dorri.
Gwahardd Plâu Amlbwrpas
Er ei fod wedi'i gynllunio ar gyfer adar, mae maint y rhwyll i bob pwrpas yn rhwystro ystod eang o blâu, gan gynnwys gwiwerod, ystlumod a phryfed mawr. Mae hyn yn ei gwneud yn ateb cynhwysfawr ar gyfer amddiffyn ardaloedd fel toeau, fentiau, a balconïau rhag tresmaswyr digroeso amrywiol.
Cynnal a Chadw a Chost Isel-Effeithlon
Oherwydd ei wrthwynebiad cyrydiad a chryfder strwythurol, ychydig iawn o waith cynnal a chadw sydd ei angen ar rwyll adar galfanedig. Nid oes angen ei beintio na'i ailosod yn aml, gan ddarparu datrysiad gosod dibynadwy, un amser sy'n cynnig gwerth rhagorol dros ei oes hir.
FAQ
1.Q: A oes risg o fethiant pwynt weldio?
A: Nid oes angen pryder. Mae ein proses gynhyrchu yn cynnwys profion cryfder tynnol aml-gam i sicrhau dibynadwyedd strwythurol.
2.Q: Beth os nad yw'r cynnyrch yn bodloni fy nisgwyliadau ansawdd?
A: Gallwch fod yn dawel eich meddwl ein bod yn cymryd mesurau llym i atal unrhyw eitemau nad ydynt yn cydymffurfio rhag cael eu cludo. Mae pob cam cynhyrchu yn cael arolygiadau ansawdd cynhwysfawr, gan gadw'r gyfradd diffygion o dan 0.1%. Os bydd unrhyw fater yn codi, rydym yn ymrwymo i'w ddatrys o fewn dau ddiwrnod busnes ar ôl derbyn dogfennaeth llun neu fideo.
3.Q: A yw samplau ar gael?
A: Gallwn ddarparu samplau yn seiliedig ar y rhestr gyfredol. Tra bod cwsmeriaid yn ysgwyddo'r ffi cludo, bydd cost y sampl yn cael ei had-dalu ar ôl cadarnhau'r archeb.
4.Q: A yw'n bosibl dod yn ddosbarthwr gyda'ch cwmni?
A: Rydym yn agored i wahanol fathau o gydweithio ac yn awyddus i archwilio posibiliadau partneriaeth gyda phartïon â diddordeb. Am ragor o wybodaeth, cysylltwch â ni trwy e-bost.
5.Q: A ydych chi'n cynnig gwasanaethau dylunio a gweithgynhyrchu arferol?
A: Ydw, yn hollol. Rydym yn teilwra ein gwaith i fodloni gofynion cleientiaid penodol a hefyd yn darparu cyngor arbenigol yn seiliedig ar anghenion unigryw pob prosiect.
Tagiau poblogaidd: Poeth-Rhwyll Rheoli Plâu Adar Galfanedig Wedi'i Drochi, Tsieina Poeth-Rhwyll Rheoli Plâu Adar Galfanedig Wedi'i Drochi, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri







