Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Enw Cynnyrch | Panel Ffens Dros Dro Galfanedig |
| Deunydd |
Gwifren ddur carbon isel, tiwb sgwâr dur carbon |
| Enw Brand | PAULEEN |
| Sampl | Mae'r sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Bylchu rhwyll | 50x100mm, 50x150mm, ac ati |
| Tiwb Ffrâm | Gellir addasu 40cm |
| Diamedr Wire | 3.0mm, 3.2mm, 3.5mm4.0mm, ac ati |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (GORCHYMYN PRIS ARBENNIG FORBIG) |
| Logo | Derbynnir Logo Personol |
| Man Tarddiad | Hebei, Tsieina |
| Trwch Fram | 1.5mm, 1.8mm, 2.0mm |
| Amser Cyflenwi | 10-25 diwrnod |
| Maint traed | 600x100x6.0mm780x120x8.0mm |
| Lliw | Melyn/Du/Gwyrdd/Glas Fel cais cwsmeriaid |

Ffens Dros Dro

Cymhwyso Ffens Dros Dro

Stoc o Ffens Dros Dro
Ceisiadau
Adeiladu:Yn ddelfrydol ar gyfer optimeiddio diogelwch ar gyfer cyfyngiant safle i atal mynediad heb awdurdod. Dewis arall darbodus a gwydn i gelcio pren haenog traddodiadol.
Digwyddiadau:Yn ddelfrydol ar gyfer rheoli torfeydd o unrhyw faint ar gyfer digwyddiadau o unrhyw faint tra'n cynnal diogelwch a phreifatrwydd o'r radd flaenaf yn ogystal ag apêl weledol.
Manwerthu:Yn ddelfrydol ar gyfer ehangu gofod manwerthu ar gyfer nwyddau tymhorol fel marchnadoedd awyr agored, lotiau coed Nadolig, canolfannau garddio gwanwyn / haf a llawer mwy.
Amdanom ni
Mae Hebei Pauleen Metal Products Co, Ltd yn gwmni sy'n arbenigo mewn cynhyrchu metagynhyrchion ac mae'n un o gynhyrchwyr mwyaf blaenllaw'r wlad gyda'n ffatri yn meddiannu 43,000 metr sgwâr. Mae gan gwmni Pauleen ffatrïoedd safonol modern, offer cynhyrchu uwch a system rheoli ansawdd gynhwysfawr, gyda chynhwysedd cynhyrchu blynyddol o 100,000 tunnell. Mae cynhyrchion lts yn cael eu hallforio i lawer o wledydd a rhanbarthau ledled y byd.
Mae Hebei Pauleen Metal Products Co, Ltd bob amser yn cadw at yr egwyddor o "gonestrwydd cwsmer cyntaf yn gyntaf", ac yn cwblhau pob archeb yn llym yn unol â rheolau ansawdd a maint cwsmeriaid. Felly, rydym yn ddiffuant yn edrych ymlaen at gydweithio â chi.
Tagiau poblogaidd: panel ffens dros dro galfanedig, gweithgynhyrchwyr panel ffens dros dro galfanedig Tsieina, cyflenwyr, ffatri







