Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Enw Cynnyrch | Ffens Dros Dro Awstralia |
| Deunydd |
Gwifren ddur carbon isel, tiwb sgwâr dur carbon |
| Enw Brand | PAULEEN |
| Sampl | Mae'r sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Bylchu rhwyll | 50x100mm, 50x150mm, ac ati |
| Tiwb Ffrâm | Gellir addasu 40cm |
| Diamedr Wire | 3.0mm, 3.2mm, 3.5mm4.0mm, ac ati |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (GORCHYMYN PRIS ARBENNIG FORBIG) |
| Logo | Derbynnir Logo Personol |
| Man Tarddiad | Hebei, Tsieina |
| Trwch Fram | 1.5mm, 1.8mm, 2.0mm |
| Amser Cyflenwi | 10-25 diwrnod |
| Maint traed | 600x100x6.0mm780x120x8.0mm |
| Lliw | Melyn/Du/Gwyrdd/Glas Fel cais cwsmeriaid |

Ffens Dros Dro

Cymhwyso Ffens Dros Dro

Stoc o Ffens Dros Dro
Mantais ffens Dros Dro
Gosod a Symud Cyflym
Mae ffensys dros dro wedi'u cynllunio ar gyfer gosod a rhwygo'n gyflym. Mae eu paneli modiwlaidd a'u seiliau cludadwy (yn aml wedi'u pwysoli) yn galluogi criwiau i sefydlu neu dynnu perimedr diogel o fewn ychydig oriau, heb fod angen sylfeini parhaol neu offer cymhleth.
Cost-Diogelwch Effeithiol
Maent yn darparu lefel uchel o ddiogelwch a diogelwch ar ffracsiwn o gost strwythurau parhaol. Nid oes unrhyw gostau adeiladu mawr, a gellir eu rhentu neu eu hailddefnyddio ar draws prosiectau lluosog, gan wneud y mwyaf o'r enillion ar fuddsoddiad.
Gwell Diogelwch a Lleihau Atebolrwydd
Mae'r ffensys hyn yn creu rhwystr ffisegol clir sy'n amddiffyn y cyhoedd rhag peryglon safle fel pyllau cloddio neu beiriannau. Maent hefyd yn diogelu asedau rhag lladrad a fandaliaeth, gan leihau atebolrwydd posibl a hawliadau yswiriant yn sylweddol.
Hyblygrwydd ac Amlochredd
Mae ffensys dros dro yn hynod addasadwy. Gellir ei ffurfweddu i ffitio unrhyw gynllun perimedr, waeth beth fo'r tir. Mae hefyd yn gwasanaethu sawl pwrpas, o reoli torfeydd mewn cyngherddau i ddiffinio llwybrau cerddwyr a diogelu offer ar safleoedd adeiladu.
Ein Gwasanaethau
Gellir cyflenwi samplau 1.Small am ddim.
2. Gellir addasu manyleb y cynhyrchion.
3.Update broses gynhyrchu i chi yn rhydd.
Mae lluniau 4.Loading a lluniau Gosod hefyd ar gael am ddim.
5.More cynigion arbennig i chi yn yr ail archebion ac yn y dyfodol.
Tagiau poblogaidd: ffens dros dro Awstralia, Tsieina ffens dros dro Awstralia gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri







