Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffens rhwyll triongl 3D |
| Lliwiff | Du, glas, melyn, coch, ac ati |
| Uchder y panel | 0.6m-3.0m (awgrymwch faint: 2m/2.4m3m) |
|
Samplant |
Sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Hyd y panel | 2m/2.5m/3m |
| Diamedr gwifren | 3.0/3.85/4.0/4.85/5.0/5.85mm |
| Math Post (post eirin gwlanog) |
50x70mm, 70x100mm |
| Math Post (Post Sgwâr) | 50x50x1.5/2.0mm.60x60x1.5/2.0mm.80x80x1.5/2.0mm |
| Math Post (Post Crwn) | 48mm 0.d.60mm 0.d |
| Math o bost (post petryal) | 40x60x1.5/2 0 mm, 40x80x1.5/20mm, 60x80x1.5/2.0mm, 80x100x1.5/2.0mm |

Ffens 3D
Mae ffensio 3D yn rhwystr perimedr ar ddyletswydd trwm wedi'i beiriannu fel matrics tri dimensiwn hunangynhaliol. Wedi'i ffugio o rwyll dur wedi'i weldio wedi'i ffurfio yn gyfluniadau pyramidaidd neu adrannau coiled estynedig, mae'n darparu rhwystr corfforol sylweddol a digalondid seicolegol. Mae ei geometreg gywrain, aml-blanar yn creu heriau dringo sylweddol, gan rwystro ymdrechion torri yn sylweddol. Mae'r datrysiad diogelwch uchel hwn yn cael ei ddefnyddio'n gyffredin i ddiogelu asedau critigol-gan gynnwys gosodiadau milwrol, meysydd awyr, cyfleusterau cywiro, gorsafoedd pŵer, a chyfadeiladau diwydiannol-lle mae gwneud y mwyaf o oedi ymyrraeth ac amser canfod yn hollbwysig.
Cymwysiadau Cynnyrch

Perimedr Diogelwch Gwell
Mae'r paneli rhwyll anhyblyg, wedi'u weldio a'r dyluniad anodd eu torri yn darparu rhwystr corfforol cryf, gan atal mynediad ac ymyrraeth anawdurdodedig ar gyfer eiddo fel safleoedd diwydiannol, warysau a chyfleusterau sensitif.

Datrysiadau Preifatrwydd Gweledol
Mae paneli rhwyll solet neu sydd â gofod agos yn creu sgrin weledol effeithiol, yn cysgodi gerddi preswyl, patios, pyllau nofio, neu ardaloedd masnachol o olwg y cyhoedd wrth barhau i ganiatáu llif aer.

Ffiniau Safle Dros Dro
Mae eu dyluniad modiwlaidd a'u gosodiad hawdd yn gwneud paneli 3D yn ddelfrydol ar gyfer sefydlu ffiniau diogel a gweladwy yn gyflym o amgylch parthau adeiladu, lleoliadau digwyddiadau, neu ardaloedd gwaith ffordd.

Gwarchod Seilwaith Beirniadol
Mae cryfder uchel a gwydnwch ffens 3D yn ei gwneud yn addas ar gyfer amddiffyn seilwaith hanfodol fel is -orsafoedd pŵer, hybiau telathrebu, piblinellau, a gweithfeydd trin dŵr yn erbyn fandaliaeth a thresmasu.



Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Ydych chi'n gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?
A:Rydym yn wneuthurwr yn bennaf ond hefyd yn cymryd rhan mewn masnachu proffesiynol.
2.Q: Pam ddylai cwsmeriaid ein dewis ni?
A:Dewiswch ni ar gyfer ein cyfanrwydd profedig. Rydym yn darparu cynhyrchion premiwm, gwasanaeth rhagorol, prisiau cystadleuol, a darpariaeth gyflym, gan adeiladu partneriaethau sy'n gwobrwyo ei gilydd gyda chleientiaid byd -eang.
3.Q: Ydych chi'n cynnig samplau? Ydyn nhw'n rhad ac am ddim?
A:Oes, darperir samplau heb unrhyw gost.
4.Q: Beth yw'r amserlen dosbarthu?
A:Mae gorchmynion safonol yn llongio o fewn 15-25 diwrnod; Efallai y bydd angen amseroedd arwain hirach ar eitemau wedi'u haddasu.
5.Q: Ydych chi'n derbyn archwiliadau trydydd parti?
A:Yn sicr, rydym yn croesawu ac yn cefnogi dilysu ansawdd trydydd parti yn llawn.
Tagiau poblogaidd: Ffens rhwyll triongl 3D, gweithgynhyrchwyr ffens rhwyll triongl 3D Tsieina, cyflenwyr, ffatri







