Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffens finyl crwm 3D |
| Lliwiff | Du, glas, melyn, coch, ac ati |
| Uchder y panel | 0.6m-3.0m (awgrymwch faint: 2m/2.4m3m) |
|
Samplant |
Sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Hyd y panel | 2m/2.5m/3m |
| Diamedr gwifren | 3.0/3.85/4.0/4.85/5.0/5.85mm |
| Math Post (post eirin gwlanog) |
50x70mm, 70x100mm |
| Math Post (Post Sgwâr) | 50x50x1.5/2.0mm.60x60x1.5/2.0mm.80x80x1.5/2.0mm |
| Math Post (Post Crwn) | 48mm 0.d.60mm 0.d |
| Math o bost (post petryal) | 40x60x1.5/2 0 mm, 40x80x1.5/20mm, 60x80x1.5/2.0mm, 80x100x1.5/2.0mm |


Beth yw ffens 3D?

Ffens 3D
Mae ffensio 3D yn fath o rwystr diogelwch perimedr cadarn a ddyluniwyd fel strwythur tri dimensiwn annibynnol. Yn nodweddiadol wedi'u hadeiladu o baneli rhwyll dur wedi'u weldio wedi'u ffurfio yn siapiau tebyg i pyramid neu goiliau concertina, mae'n creu ataliad corfforol a seicolegol aruthrol. Mae ei ddyluniad cymhleth, aml-ongl yn gwneud dringo'n anodd iawn ac yn cymryd llawer o amser, gan arafu tresmaswyr yn sylweddol. Defnyddir y ffensys diogelwch uchel hwn yn helaeth i amddiffyn seilwaith critigol fel canolfannau milwrol, meysydd awyr, carchardai, gweithfeydd pŵer a safleoedd diwydiannol lle mae'r oedi ymyrraeth a'r amser canfod mwyaf yn hanfodol.

Mantais ffens 3D
Phauleen
Gwell diogelwch:
Mae'r onglau siâp V miniog a'r rhwyll wedi'i weldio anhyblyg yn ei gwneud hi'n anodd iawn dringo, gan atal tresmaswyr yn effeithiol.
Gwydnwch uwch:
Wedi'i wneud o wifren ddur tensil, galfanedig uchel, mae'n gwrthsefyll cyrydiad, effaith, hindreulio a thorri ar gyfer perfformiad hirhoedlog.
Gwelededd a Golau Ardderchog:
Mae'r dyluniad rhwyll agored yn caniatáu llinellau gweld clir (gwella gwyliadwriaeth) a llif aer heb ei drin/golau naturiol, yn wahanol i ffensys solet.
Gosod Cyflym a Hawdd:
Mae paneli modiwlaidd parod a ffitiadau safonedig yn lleihau amser gosod a chostau llafur yn sylweddol o gymharu â ffensys traddodiadol.
Tymor hir cost-effeithiol:
Mae gofynion cynnal a chadw isel (dim paentio, atgyweiriadau lleiaf posibl) ynghyd â hirhoedledd eithriadol yn cynnig arbedion sylweddol dros ei oes.
Addasiad Tir Amlbwrpas:
Gellir camu neu ongl paneli modiwlaidd yn hawdd i ddilyn llethrau a thir anwastad yn ddi -dor, gan ddarparu rhwystr glân, parhaus.
Ansawdd a gwerth, yn uniongyrchol o'n ffatri
Am dros ddegawd, rydym wedi cyfuno rhagoriaeth gweithgynhyrchu ag arbenigedd masnach fyd -eang. Mwynhasoch Cynhyrchion o ansawdd uwch am brisiau cystadleuol - pob un wedi'i symleiddio trwy ein model integredig. Yn syml, rhannwch eich gofynion, adolygu ein dyfynbris wedi'i deilwra, cadarnhau samplau, ac rydym yn trin cynhyrchu, rheoli ansawdd trwyadl, a logisteg di -dor. Profwch effeithlonrwydd, tryloywder ac arbedion trwy ddod o hyd yn uniongyrchol gyda ni. Cysylltwch â ni heddiw i gychwyn partneriaeth sydd wedi'i hadeiladu ar ddibynadwyedd a llwyddiant ar y cyd.
Ein cyfeiriad
Na . 169 Zhufeng Street, Parth High Tech, Dinas Shijiazhuang, Talaith Hebei
Ffôn
+8618831832367
Ebostia
pauleen@meshwiresuppliers.com

Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Ydych chi'n gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?
A: Rydym yn wneuthurwr yn bennaf tra hefyd yn gweithredu fel partner masnachu byd -eang proffesiynol.
2.Q: Pam ddylai cwsmeriaid ein dewis ni?
A: Mae cleientiaid yn adeiladu ymddiriedaeth gyda ni yn seiliedig ar ein cyfanrwydd. Rydym yn darparu cynhyrchion uwchraddol, gwasanaeth eithriadol, prisio cystadleuol iawn, a chyflawni'n gyflym, gan feithrin perthnasoedd ennill-ennill gyda phartneriaid ledled y byd.
3.Q: Ydych chi'n cynnig samplau? Ydyn nhw'n rhad ac am ddim?
A: Ydy, mae samplau canmoliaethus ar gael ar gais.
4.Q: Beth yw'r amserlen dosbarthu?
A: Mae gorchmynion safonol fel arfer yn cludo o fewn 15-25 diwrnod; Efallai y bydd angen amser ychwanegol ar eitemau wedi'u haddasu.
5.Q: Ydych chi'n derbyn archwiliadau trydydd parti?
A: Yn hollol. Rydym yn croesawu ac yn darparu ar gyfer archwiliadau trydydd parti, gan sicrhau tryloywder a sicrhau ansawdd.
Tagiau poblogaidd: Ffens finyl crwm 3D, gweithgynhyrchwyr ffens finyl crwm 3D China 3D, cyflenwyr, ffatri







