↵
Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | Ffens rhwyll gwifren wedi'i weldio galfanedig 3D |
| Lliwiff | Du, glas, melyn, coch, ac ati |
| Uchder y panel | 0.6m-3.0m (awgrymwch faint: 2m/2.4m3m) |
|
Samplant |
Sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Hyd y panel | 2m/2.5m/3m |
| Diamedr gwifren | 3.0/3.85/4.0/4.85/5.0/5.85mm |
| Math Post (post eirin gwlanog) |
50x70mm, 70x100mm |
| Math Post (Post Sgwâr) | 50x50x1.5/2.0mm.60x60x1.5/2.0mm.80x80x1.5/2.0mm |
| Math Post (Post Crwn) | 48mm 0.d.60mm 0.d |
| Math o bost (post petryal) | 40x60x1.5/2 0 mm, 40x80x1.5/20mm, 60x80x1.5/2.0mm, 80x100x1.5/2.0mm |



Cymhwyso ffens 3D
Gwelliant diogelwch perimedr:
Yn darparu rhwystr corfforol cadarn, anodd ei ddryllio o amgylch eiddo, gan atal mynediad ac ymyrraeth anawdurdodedig.
Ffiniau Safle Adeiladu:
Yn creu ffin weladwy, gwydn o amgylch parthau adeiladu, amddiffyn y cyhoedd a sicrhau deunyddiau/offer.
Diogelu Cyfleusterau Diwydiannol:
Yn sicrhau ardaloedd sensitif o fewn ffatrïoedd, warysau a phlanhigion (ee iardiau storio, cyfansoddion offer) o ladrad neu fandaliaeth.


Diogelwch Hwb Trafnidiaeth:
A ddefnyddir mewn meysydd awyr, iardiau rheilffyrdd, a phorthladdoedd i sicrhau perimetrau, ar wahân i ardaloedd gweithredol, a rheoli llif cerddwyr/cerbyd yn ddiogel.
Rhwystrau diogelwch ardal gyhoeddus:
Wedi'i osod mewn parciau, ochr yn ochr â phriffyrdd, neu agos at beryglon (clogwyni, dŵr) i atal cwympiadau damweiniol ac arwain symudiad cyhoeddus.
Diogelu Seilwaith Beirniadol:
Yn amddiffyn asedau hanfodol fel is-orsafoedd pŵer, gweithfeydd trin dŵr, a hybiau cyfathrebu â chaeau cryfder uchel, sy'n gwrthsefyll ymyrryd.
Mantais ffens 3D

Gwell Diogelwch
Mae'r strwythur grid anhyblyg, wedi'i weldio a chynnwys dyluniadau gwrth-gysgodi yn aml (topiau onglog) yn eu gwneud yn anodd iawn eu torri neu eu graddio, gan atal tresmaswyr yn effeithiol. Mae dyluniad agored yn caniatáu gwelededd clir ar gyfer monitro.

Bywyd Gwasanaeth Hir
Wedi'u gwneud o wifren ddur galfanedig uchel, galfanedig gyda gorchudd powdr, mae ffensys 3D yn gwrthsefyll rhwd, cyrydiad, hindreulio ac effeithiau corfforol, gan sicrhau gwydnwch am ddegawdau heb lawer o waith cynnal a chadw.

Apêl esthetig fodern
Yn cynnig golwg lân, gyfoes gyda llinellau syth. Ar gael mewn lliwiau amrywiol (gwyrdd, du, llwyd, ac ati) i ategu gwahanol arddulliau a thirweddau pensaernïol, gan wella apêl palmant eiddo.

Gwell gwelededd a golau
Mae'r dyluniad rhwyll agored yn caniatáu i olau basio drwodd ac yn cynnal llinellau gweld clir i mewn ac allan o'r eiddo. Mae hyn yn atal teimlad caeedig, yn gwella diogelwch trwy ganiatáu arsylwi, ac nid yw'n rhwystro golygfeydd na golau haul.
Ein Tystysgrif
Phauleen

Tystysgrif System Rheoli Ansawdd

Tystysgrif System Rheoli Amgylcheddol

Tystysgrif System Rheoli Iechyd a Diogelwch Galwedigaethol
Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Ydych chi'n gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?
A:Rydym yn gweithredu fel gwneuthurwr integredig a masnachwr proffesiynol.
2.Q: Pam ddylai cwsmeriaid ein dewis ni?
A:Mae ein hymrwymiad i uniondeb, ansawdd premiwm, gwasanaeth eithriadol, prisio cystadleuol, a darpariaeth brydlon yn sicrhau adeiladu partneriaethau rhyngwladol buddiol.
3.Q: Ydych chi'n cynnig samplau? Ydyn nhw'n rhad ac am ddim?
A:Oes, mae samplau ar gael am ddim.
4.Q: Beth yw'r amserlen dosbarthu?
A:Mae gorchmynion safonol yn llongio o fewn 15-25 diwrnod; Efallai y bydd angen amser ychwanegol ar archebion wedi'u haddasu.
5.Q: Ydych chi'n derbyn archwiliadau trydydd parti?
A:Yn hollol, rydym yn llwyr gefnogi archwiliadau trydydd parti.
Tagiau poblogaidd: Ffens rhwyll gwifren wedi'i weldio galfanedig 3D Curvy, gweithgynhyrchwyr ffens rhwyll gwifren wedi'i weldio galfanedig 3D China 3D, cyflenwyr, ffatri







