Disgrifiad o gynhyrchion:
| Enw'r Cynnyrch | 358 ffens rhwyll gwifren wedi'i weldio |
| Triniaeth arwyneb | Galfanedig Hot Dipped, PVC wedi'i orchuddio |
| Lliwiff | Gellir addasu gwyrdd, llwyd, pob lliw |
| Uchder y panel | 1.2-4m |
| Diamedr gwifren | 3/3.5/4mm |
| Agoriad Rhwyll | 76.2x12.7mm (3 "x0.5") |
| Math Post [Post Sgwâr (SHS)] | 60x60x2.0/2.5/3.0mm, 80x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Math o Bost [Post petryal (RHS)] | 40x60x2.0/2.5/3.0mm, 40x80x2.0/2.5/3.0mm, 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Post Math ["C" Post] | 60x80x2.0/2.5/3.0mm |
| Chofnodes | Gellir addasu'r ffens yn accdording i'ch gofynnol os nad yw'r fanyleb uchod yn fodlon â chi. |

358 ffens ddiogelwch
Mae'r ffens ddiogelwch 358, y cyfeirir ati yn aml fel rhwystr rhwyll graddfa gwrth --, yn system ffensio panel cryfder - uchel a ddyluniwyd i atal mynediad heb awdurdod. Mae ei enwad yn cyfateb i'w fanylebau dimensiwn: agoriadau rhwyll o 3 modfedd wrth 0.5 modfedd, wedi'u hadeiladu o wifren 4 - mm o drwch. Mae'r dyluniad trwchus, agorfa fach yn atal llaw a troedleoedd, gan ei wneud yn gwrthsefyll dringo'n fawr. Yn ogystal, mae'r cyffyrdd sydd wedi'u weldio'n gyson yn cynnig amddiffyniad uwch rhag torri offer ac effeithiau grymus. Wedi'i ddefnyddio'n aml mewn cyfleusterau cywiro, meysydd awyr, parthau milwrol, a gosodiadau sensitif eraill, mae'r ffens hon yn ataliad corfforol a gweledol, gan estyn yr amser sy'n ofynnol ar gyfer ymdrechion torri a gwella diogelwch perimedr yn sylweddol.
Cymwysiadau 358 o ffens ddiogelwch

Uchel - Carchardai diogelwch a chanolfannau cadw
Atal dianc carcharorion a mynediad heb awdurdod trwy ei wrth -- dringo rhwyll ddyluniad.

Amddiffyn seilwaith critigol
Sicrhau gweithfeydd pŵer, meysydd awyr a hybiau cyfathrebu yn erbyn ymwthiadau a sabotage.

Diogelwch perimedr masnachol a diwydiannol
Gan atal dwyn a thresmasu mewn warysau, parciau logisteg a chyfleusterau gweithgynhyrchu.

Parthau Diogelwch Cyhoeddus
Diogelu ysgolion, adeiladau'r llywodraeth, a lleoliadau cyhoeddus gyda rhwystrau cadarn ond gweladwy.

Cwestiynau Cyffredin
1.Q: Ai chi yw'r gwneuthurwr?
A: Yn gywir, rydym wedi bod yn arbenigo mewn ffensio gweithgynhyrchu ers dros ddegawd ac rydym yn gyflenwr wedi'i ddilysu ar Alibaba.
2.Q: A yw'n bosibl anfon y nwyddau i borthladd?
A: Yn sicr. Y porthladd agosaf a ddefnyddiwn yw porthladd Tianjin Xingang, sy'n caniatáu logisteg effeithlon.
3.Q: Beth yw'r opsiynau uchder sydd ar gael ar gyfer y ffens?
A: Yr uchder safonol yw 2 fetr, ond rydyn ni'n cefnogi addasu yn llwyr. Darparwch eich dimensiynau dewisol, a byddwn yn creu dyluniad ac yn dyfynnu yn unol â hynny.
4.Q: A allech chi rannu mwy o wybodaeth am y ffens, gan gynnwys delweddau a chydrannau go iawn?
A: Yn hollol. Mae croeso i chi estyn allan, a byddwn yn darparu lluniadau a lluniau technegol o'r cynnyrch a'i rannau.
5.Q: A yw addasu lliw ar gael?
A: Ydym, rydym yn cynnig addasu lliw. Ymhlith yr opsiynau safonol mae gwyrdd, melyn, gwyn a llwyd, ond gallwn gyd -fynd ag unrhyw liw penodol sydd ei angen arnoch chi.
Tagiau poblogaidd: 358 Ffens Rhwyll Gwifren wedi'i Weldio, China 358 Gwneuthurwyr ffens rhwyll gwifren wedi'i weldio, cyflenwyr, ffatri







