Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Enw Cynnyrch | Rhwyll Copr |
| Deunydd | Pres / Copr Coch |
| Enw Brand | PAULEEN |
| Sampl | Mae'r sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Logo | Derbynnir Logo Personol |
| Amser Cyflenwi | 10-25 diwrnod |
| Man Tarddiad | Hebei, Tsieina |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (GORCHYMYN PRIS ARBENNIG FORBIG) |
| Rhwyll/modfedd (Rhwyll Efydd Ffosffor) | 60-400 |
| Agorfa (Rhwyll Efydd Ffosffor) | 1.5mm, 1.8mm, 2.0mm |
| Mesurydd gwifren (Rhwyll Efydd Ffosffor) | 0.15,0.091,0.051,0.041,0.035,0.031,0.025mm |
| Rhwyll/modfedd (Rhwyll Copr Coch) | 10-60 |
| Agorfa (Rhwyll Copr Coch) | 1.93,1.27,1.1,0.78,0.61,0.44,0.3mm |
| Mesurydd gwifren (Rhwyll Copr Coch) | 0.61,0.315,0.315,0.37,0.27,0.23,0.19,0.122mm |

Rhwyll Copr

Cymhwyso Rhwyll Copr

Stoc o Rhwyll Copr
Disgrifiad Cynnyrch
1.Enhanced Shielding: Mae ein brethyn gwifren gopr wedi'i wneud o wifren gopr coch neu bres, gan ddarparu galluoedd cysgodi eithriadol ar gyfer gwahanol geisiadau. Gyda'i ddyluniad gwydn a gwehyddu, mae'r rhwyll copr yn hidlo ac yn addurno'n effeithiol, gan ei wneud yn ychwanegiad gwerthfawr i'ch prosiectau.
Profiad 2.Rich: Gyda dros ddeng mlynedd o brofiad mewn cynhyrchu sgrin sidan, mae ein ffatri wedi caffael sylfaen wybodaeth helaeth mewn ymchwil a datblygu. Mae gennym hefyd arbenigedd mewn gweithgynhyrchu cynhyrchion rhwyll haearn a chopr, gan sicrhau-defnyddiau o ansawdd uchel a phrosesau cynhyrchu effeithlon.
Opsiynau 3.Customizable: Rydym yn cynnig ystod eang o wasanaethau prosesu, gan gynnwys torri, dyrnu, weldio, plygu, a decoiling. Mae'r nodweddion hyn y gellir eu haddasu yn galluogi ein cwsmeriaid i greu datrysiadau unigryw wedi'u teilwra sy'n gweddu'n berffaith i'w hanghenion.
Cyflenwi 4.Fast: Bydd ein cynnyrch yn cael ei gyflwyno o fewn 22-30 diwrnod, gan sicrhau gwasanaeth prydlon ac effeithlon. Mae ein tarddiad sylfaenol wedi'i leoli yn Hebei, lle rydyn ni'n dod o hyd i ddeunyddiau ac yn cynhyrchu ein nwyddau i'r safonau uchaf.
Adeiladu 5.Durable: Wedi'i grefftio o wifren gopr premiwm, mae gan ein rhwyll gwehyddu ddyluniad cadarn sy'n gwrthsefyll prawf amser. Mae'r deunyddiau o ansawdd uchel ynghyd â'n technegau cynhyrchu uwch yn gwarantu rhwyll gopr dibynadwy sy'n ddelfrydol ar gyfer cymwysiadau amrywiol, gan gynnwys deunyddiau diwydiannol a dibenion addurniadol.
Cymwysiadau Rhwyll Wire Copr:
Gellir ei ddefnyddio fel sgrin warchod yn y cylchedau cebl, labordai ac ystafelloedd cyfrifiaduron.
Defnyddir yn helaeth yn y sector pŵer awyrofod, diwydiant gwybodaeth ac ar gyfer RFI ac EMI cysgodi.
Gellir ei ddefnyddio fel y cawell faraday.
Gellir ei osod ar adeiladau i insiwleiddio sŵn.
Gellir ei wneud i ddisgiau mwy ffit ar gyfer hidlo hylif, nwy a solet.
Tagiau poblogaidd: rhwyll gwifren gopr phosphor, Tsieina phosphor gwifren gopr rhwyll gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri







