Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Enw Cynnyrch | Rhwyll Adar Panel Dur Di-staen |
| Deunydd | Galfanedig / PVC Gorchuddio / Dur Di-staen |
| Sampl | Mae'r sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Diamedr Wire | 0.7 mm ~ 1.0 mm |
| Amser Cyflenwi | 10-25 diwrnod |
| Man Tarddiad | Hebei, Tsieina |
| Gwasanaeth OEM | Croeso (GORCHYMYN PRIS ARBENNIG FORBIG) |
| Agoriad rhwyll | 1/2 modfedd * 1/2 modfedd |
| Lled | 0.2 m/8 modfedd |
| Hyd | 15 m/50 troedfedd, 30 m/100 troedfedd |
| Lled | 10 modfedd |
| Sylw: Gellir addasu'r fanyleb yn unol â chais cwsmeriaid. | |

Rhwyll Adar Panel Dur Di-staen

Cymhwyso Rhwyll Adar Panel Dur Di-staen

Stoc o Rwyll Adar Panel Dur Di-staen
Rhagofalon ar gyfer defnydd
Gosodiad Priodol
Sicrhewch fod y rhwyll wedi'i chau'n dynn wrth strwythurau gan ddefnyddio gosodiadau priodol i atal bylchau lle gallai adar fynd i mewn neu nythu. Gall gosod amhriodol beryglu effeithiolrwydd ac arwain at ddifrod dros amser.
Arolygiad Rheolaidd
Gwiriwch o bryd i'w gilydd am arwyddion o gyrydiad, traul, neu ddifrod, fel gwifrau rhydd neu smotiau rhwd. Mae dur di-staen yn wydn ond gall ddiraddio mewn amgylcheddau llym, felly mae cynnal a chadw amserol yn helpu i ymestyn ei oes a'i effeithiolrwydd.
Trin yn Ddiogel
Gwisgwch fenig amddiffynnol a sbectol wrth osod neu drin y rhwyll i osgoi anafiadau o ymylon miniog. Dilynwch ganllawiau diogelwch i atal damweiniau, yn enwedig wrth weithio ar uchder neu gydag offer.
Maint Cywir
Dewiswch y maint rhwyll priodol yn seiliedig ar y rhywogaeth adar targed ac ardal y cais. Gall bylchau rhy fawr ganiatáu i adar bach basio, tra gallai rhwyll rhy fach fod yn aneffeithlon neu rwystro awyru, felly ei deilwra i'ch anghenion penodol.
Ein Gwasanaeth yn cynnwys
Mae samplau 1.Complimentary ar gael ar gais.
Darperir glasbrintiau 2.Technical heb unrhyw gost.
3.Rydym yn darparu ar gyfer y ddau OEM a ODM gofynion gweithgynhyrchu.
4. Cyfuniad o ansawdd premiwm, prisiau cystadleuol, cefnogaeth ymatebol, a pherfformiad dibynadwy.
5.Mae monitro cynhyrchu amser real yn galluogi trosolwg di-dor o'r prosiect.
6.Leverage ein harbenigedd masnach ryngwladol helaeth i ehangu eich ôl troed masnachol.
Tagiau poblogaidd: gwifren adar panel solar dur di-staen, gweithgynhyrchwyr gwifren adar panel solar dur di-staen Tsieina, cyflenwyr, ffatri







