Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Enw Cynnyrch | Ffens rhwyll wedi'i Weldio 3D |
| Lliw | Du, Glas, Melyn, Coch, ac ati |
| Uchder y Panel | 0.6m-3.0m (Awgrymu maint: 2m/2.4m3m) |
|
Sampl |
Mae'r sampl yn rhad ac am ddim i gwsmeriaid |
| Hyd y Panel | 2m/2.5m/3m |
| Diamedr Wire | 3.0/3.85/4.0/4.85/5.0/5.85mm |
| Math Post (Peach Post) |
50x70mm, 70x100mm |
| Math Post (Post Sgwâr) | 50X50x1.5/2.0mm.60x60x1.5/2.0mm.80x80x1.5/2.0mm |
| Math Post (Post Crwn) | 48mm 0.D.60mm 0.D |
| Math Post (Post petryal) | 40x60x1.5/2 0mm,40x80x1.5/20mm,60x80x1.5/2.0mm,80x100x1.5/2.0mm |
Cryfderau craidd
Diogelwch Perimedr Superior
Mae ei baneli rhwyll anhyblyg wedi'u weldio a'i throadau siâp V integredig yn creu rhwystr aruthrol sy'n atal dringo, gwrth-dorri, gan atal ymwthiad yn sylweddol o gymharu â ffensys symlach.
Gweler-Trwy Ddiogelwch
Mae'r dyluniad rhwyll agored yn darparu gwelededd clir trwy'r ffens, gan wella gwyliadwriaeth (atal cuddio) tra'n cynnal diogelwch, ac yn aml yn gwella estheteg dros rwystrau solet.

-Gwydnwch Parhaol
Wedi'i wneud yn nodweddiadol o ddur galfanedig (yn aml gyda gorchudd PVC), mae'n cynnig ymwrthedd eithriadol i gyrydiad, rhwd, hindreulio ac effaith gorfforol, gan sicrhau bywyd gwasanaeth hir heb fawr o waith cynnal a chadw.
Gosodiad Cyflym a Hyblyg
Mae paneli parod a chlampiau syml yn caniatáu ar gyfer cydosod cyflym ar wahanol dirweddau (yn cynnwys llethrau), gan leihau amser llafur a chostau o gymharu â llawer o systemau ffensio traddodiadol.



Ceisiadau 3D Bend Fence

Gwarchod Llystyfiant
Gwarchod planhigion sy'n cael eu tyfu rhag plâu a ffactorau hinsoddol wrth hyrwyddo datblygiad.

Gwahanu Sylweddau
Mireinio hylifau/nwyon a gwahanu sylweddau penodol.

Atgyfnerthu Adeiladu
Gwella gwytnwch concrit a chadw cyfanrwydd strwythurol.

Pecynnu Hyblyg
Sefydlu rhwystrau amddiffynnol a diffinio parthau gweithredol.
Ein cwmni

FAQ
C: A ydych chi'n gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?
A:Rydym yn gweithredu fel gwneuthurwr arbenigol a hefyd yn gweithredu fel cwmni masnachu proffesiynol.
Q: Pam dewis ni?
A:Uniondeb yw ein conglfaen. Rydym yn darparu cynhyrchion o safon, gwasanaeth eithriadol, prisiau cystadleuol, a darpariaeth brydlon, gan geisio partneriaethau sydd o fudd i'r ddwy ochr gyda chleientiaid byd-eang.
Q: Ydych chi'n darparu samplau? Ydyn nhw'n rhydd?
A:Ydym, rydym yn cynnig samplau canmoliaethus ar gais.
Q: Beth yw eich amser dosbarthu?
A:Mae archebion safonol yn cael eu cludo o fewn 15-25 diwrnod, tra efallai y bydd angen amseroedd arwain estynedig ar eitemau wedi'u haddasu.
Q: A ydych yn derbyn-arolygiadau trydydd parti?
A:Yn sicr, rydym yn croesawu archwiliadau trydydd parti i sicrhau safonau ansawdd.
Tagiau poblogaidd: Ffens rhwyll weldio 3d, Tsieina 3d weldio rhwyll ffens gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri







